Usajili

Sera ya Vidakuzi

Vidakuzi kwenye tovuti hii

Tovuti hii haiweki vidakuzi vyake yenyewe: hakuna kuingia, hakuna ubinafsishaji na hakuna hati ya uchanganuzi. Kivinjari chako kinaweza kuhifadhi lugha uliyochagua kupitia viungo vya EN/SW kama sehemu ya anwani ya ukurasa pekee.

Vidakuzi kwenye jukwaa la mwendeshaji

Unapofuata kitufe cha Jisajili, jukwaa kuu la 888starz huweka vidakuzi vyake kwa kipindi, usalama na utambuzi wa ushirika. Matumizi yake yameelezwa kwenye sera ya vidakuzi ya mwendeshaji, inayopatikana chini ya tovuti hiyo.

Kudhibiti vidakuzi

Vidakuzi vinaweza kufutwa au kuzuiwa kwenye mipangilio ya kivinjari chako. Kuvizuia kwenye jukwaa la mwendeshaji kunaweza kuharibu hatua za kuingia na malipo, hivyo vifute badala ya kuvizima ikiwa kitu kitaacha kufanya kazi.

Rudi kwenye usajili wa 888starz