Wasiliana Nasi
Maswali ya akaunti huenda kwa msaada wa 888starz
Jambo lolote linalohusu akaunti - msimbo wa usajili usiofika, wasifu uliozuiwa, amana au utoaji - hushughulikiwa tu na timu ya msaada ya mwendeshaji, yenye ufikiaji wa mifumo ya akaunti. Ifikie kupitia mazungumzo ya moja kwa moja kwenye jukwaa kuu baada ya kuingia, au kwa barua pepe [email protected].
Maswali kuhusu tovuti hii
Kwa marekebisho ya maudhui ya tovuti hii, andika kwa [email protected]. Tunajibu mambo ya maudhui pekee; maombi ya akaunti yaliyotumwa hapa hayapelekwi popote na yanapaswa kwenda kwa mwendeshaji moja kwa moja.